మినీ 0.6~6GHz అనలాగ్ వైడ్‌బ్యాండ్ ట్రాన్స్‌సీవర్ మాడ్యూల్ ఆప్టికల్ ట్రాన్స్‌మిషన్ లింక్ ఫైబర్ ఆప్టిక్ ట్రాన్స్‌మిటర్

చిన్న వివరణ:

మినీ అనలాగ్ వైడ్‌బ్యాండ్ ట్రాన్స్‌సీవర్ మాడ్యూల్ (ఫైబర్ ఆప్టిక్ ట్రాన్స్‌మిటర్) అనేది తక్కువ-ధర, అధిక-పనితీరు గల అనలాగ్ వైడ్‌బ్యాండ్ ట్రాన్స్‌సీవర్, ఇది ఆప్టికల్ ఫైబర్ RF అప్లికేషన్‌ల కోసం ప్రత్యేకంగా రూపొందించబడింది.ఒక జత ట్రాన్స్‌సీవర్‌లు రెండు-మార్గం RF నుండి ఆప్టికల్ మరియు ఆప్టికల్ నుండి RF మార్పిడి మరియు ట్రాన్స్‌మిషన్ లింక్‌లను సృష్టిస్తాయి, ఇవి 0.6GHz నుండి 6GHz వరకు ఫ్రీక్వెన్సీలలో పనిచేస్తాయి.తక్కువ బ్యాక్ రిఫ్లెక్షన్ అప్లికేషన్‌ల కోసం ప్రామాణిక ఆప్టికల్ కనెక్టర్ FC/APC, మరియు RF ఇంటర్‌ఫేస్ 50 ఓం SMA కనెక్టర్ ద్వారా ఉంటుంది.రిసీవర్ అధిక పనితీరు కలిగిన InGaAs ఫోటోడియోడ్‌ను ఉపయోగిస్తుంది, ట్రాన్స్‌మిటర్ లీనియర్ ఆప్టికల్ ఐసోలేషన్ FP/DFB లేజర్‌ను ఉపయోగిస్తుంది మరియు ఆప్టికల్ ఫైబర్ 1.3 లేదా 1.5μm పని తరంగదైర్ఘ్యంతో 9/125 μm సింగిల్-మోడ్ ఫైబర్‌ను ఉపయోగిస్తుంది.


ఉత్పత్తి వివరాలు

Rofea Optoelectronics ఆప్టికల్ మరియు ఫోటోనిక్స్ ఎలక్ట్రో-ఆప్టిక్ మాడ్యులేటర్ ఉత్పత్తులను అందిస్తోంది

ఉత్పత్తి ట్యాగ్‌లు

 

ఉత్పత్తి లక్షణం

బ్యాండ్‌విడ్త్ ప్రతిస్పందన 0.6GHz నుండి 6GHz

గట్టి తారాగణం మెటల్ కేసు

అధిక SFDR

ఫ్లాట్ ఫ్రీక్వెన్సీ ప్రతిస్పందన

వివిక్త FP/DFBతో 1.3 మరియు/లేదా 1.5μm

అప్లికేషన్

⚫ WiMAX / 4G LTE
⚫ 5G కమ్యూనికేషన్
⚫ షిప్‌బోర్న్ రేడియో ఫ్రీక్వెన్సీ పంపిణీ
⚫ శాటిలైట్ ఎర్త్ స్టేషన్

పారామితులు

పరామితి చిహ్నం కనిష్ట విలువ సాధారణ విలువ గరిష్ట విలువ యూనిట్
సరఫరా వోల్టేజ్ VCC 9 12 15 వోల్ట్‌లు

సరఫరా కరెంట్

(అందుకున్న మరియు స్వీకరించిన మొత్తం కరెంట్)

ICC 100 mA
 లేజర్ అవుట్పుట్ శక్తి 2 4 mW
 ట్రాన్స్మిటర్ ఆపరేటింగ్ వేవ్ లెంగ్త్ 1310/1550 nm
 రిసీవర్ ఆపరేటింగ్ తరంగదైర్ఘ్యం 1310/1550 nm
 అధిక ఫ్రీక్వెన్సీ కట్-ఆఫ్ HFC 0.6 GHz
 తక్కువ ఫ్రీక్వెన్సీ కటాఫ్ LFC 6 GHz
ఫ్రీక్వెన్సీ స్పందన (0.6– 6GHz) ± 1.5 ± 2 dB
ఇన్‌పుట్ rf పవర్ -5 dBm
ఇన్పుట్/అవుట్‌పుట్ ఇంపెడెన్స్ Z 50 ఓం
స్టాండింగ్ వేవ్ రేషియోVSWR 1.5 dB
Rf లింక్ లాభం -5 0 dB
Rf పోర్ట్ SMA
ఆప్టికల్ ఫైబర్ పోర్ట్ సింగిల్-మోడ్ ఫైబర్900umరక్షణ కేసింగ్FC/APC

పరిమితి పారామితులు

పరామితి చిహ్నం కనిష్ట విలువ గరిష్ట విలువ యూనిట్
నిల్వ ఉష్ణోగ్రత TS -40 +85
నిర్వహణా ఉష్నోగ్రత TO -25 +65
DC సరఫరా వోల్టేజ్ VDP +9 +15 V
గరిష్ట RF ఇన్‌పుట్(Tx) +10 dBm
గరిష్ట ఆప్టికల్ ఇన్‌పుట్ (Rx) 4 mW

 

మౌంటు పరిమాణం

图片1 拷贝

(a) ట్రాన్స్మిటింగ్ మాడ్యూల్

微信图片_20230506153018 拷贝

(b) స్వీకరించే మాడ్యూల్

 

 

ఆర్డర్ సమాచారం

ROF-MINI XX XX X X
మినీ అనలాగ్ బ్రాడ్‌బ్యాండ్ ఆప్టికల్ ట్రాన్స్‌సీవర్ మాడ్యూల్ ఆపరేటింగ్ వేవ్ లెంగ్త్:

13- 1310nm 15- 1550nm

మాడ్యులేషన్ బ్యాండ్‌విడ్త్: 01---0.5~ 1200MHz

02---50-3000MHz

03---0.6~6GHz

ఎన్క్యాప్సులేషన్:M--- మాడ్యూల్ ఆప్టికల్ ఫైబర్ connrctor: FA---FC/APCSP--- వినియోగదారు పేర్కొనబడ్డారు

 

* మీకు ప్రత్యేక అవసరాలు ఉంటే దయచేసి మా విక్రేతను సంప్రదించండి.


  • మునుపటి:
  • తరువాత:

  • Rofea Optoelectronics కమర్షియల్ ఎలక్ట్రో-ఆప్టిక్ మాడ్యులేటర్లు, ఫేజ్ మాడ్యులేటర్లు, ఇంటెన్సిటీ మాడ్యులేటర్, ఫోటోడెటెక్టర్లు, లేజర్ లైట్ సోర్సెస్, DFB లేజర్‌లు, ఆప్టికల్ యాంప్లిఫైయర్‌లు, EDFA, SLD లేజర్, QPSK డ్రైవర్ ఫోటో డిటెక్టర్, బ్యాలెన్స్ డిటెక్టర్, బ్యాలెన్స్ డిటెక్టర్, Lightn డిటెక్టర్ వంటి ఉత్పత్తులను అందిస్తుంది. , ఫైబర్ ఆప్టిక్ యాంప్లిఫైయర్, ఆప్టికల్ పవర్ మీటర్, బ్రాడ్‌బ్యాండ్ లేజర్, ట్యూనబుల్ లేజర్, ఆప్టికల్ డిటెక్టర్, లేజర్ డయోడ్ డ్రైవర్, ఫైబర్ యాంప్లిఫైయర్.మేము కస్టమైజేషన్ కోసం 1*4 శ్రేణి దశ మాడ్యులేటర్‌లు, అల్ట్రా-తక్కువ Vpi మరియు అల్ట్రా-హై ఎక్స్‌టింక్షన్ రేషియో మాడ్యులేటర్‌లు వంటి అనేక ప్రత్యేక మాడ్యులేటర్‌లను కూడా అందిస్తాము, వీటిని ప్రాథమికంగా విశ్వవిద్యాలయాలు మరియు ఇన్‌స్టిట్యూట్‌లలో ఉపయోగిస్తారు.
    మా ఉత్పత్తులు మీకు మరియు మీ పరిశోధనకు సహాయకారిగా ఉంటాయని ఆశిస్తున్నాము.

    సంబంధిత ఉత్పత్తులు