Rof-AMBox ఎలక్ట్రో-ఆప్టికల్ ఇంటెన్సిటీ మాడ్యులేటర్ మాక్ జెహెండర్ మాడ్యులేటర్ ఇంటెన్సిటీ మాడ్యులేషన్ ఇన్స్ట్రుమెంట్

చిన్న వివరణ:

Rof-AMBox ఎలక్ట్రో-ఆప్టికల్ ఇంటెన్సిటీ మాడ్యులేటర్ అనేది స్వతంత్ర మేధో సంపత్తి హక్కులతో Rofea యాజమాన్యంలో ఉన్న అత్యంత సమగ్రమైన ఉత్పత్తి.పరికరం ఎలక్ట్రో-ఆప్టికల్ ఇంటెన్సిటీ మాడ్యులేటర్, మైక్రోవేవ్ యాంప్లిఫైయర్ మరియు దాని డ్రైవింగ్ సర్క్యూట్‌ను ఒకటిగా అనుసంధానిస్తుంది, ఇది వినియోగదారుల వినియోగాన్ని సులభతరం చేయడమే కాకుండా, MZ ఇంటెన్సిటీ మాడ్యులేటర్ యొక్క విశ్వసనీయతను బాగా మెరుగుపరుస్తుంది మరియు వినియోగదారు అవసరాలకు అనుగుణంగా అనుకూలీకరించిన సేవలను అందించగలదు.


ఉత్పత్తి వివరాలు

Rofea Optoelectronics ఆప్టికల్ మరియు ఫోటోనిక్స్ ఎలక్ట్రో-ఆప్టిక్ మాడ్యులేటర్ ఉత్పత్తులను అందిస్తోంది

ఉత్పత్తి ట్యాగ్‌లు

ఫీచర్

⚫ తక్కువ చొప్పించే నష్టం

⚫ హై ఆపరేటింగ్బ్యాండ్‌విడ్త్

⚫ సర్దుబాటు లాభం మరియు ఆఫ్‌సెట్ ఆపరేటింగ్ పాయింట్

⚫ AC 220V

⚫ ఉపయోగించడానికి సులభమైన, ఐచ్ఛిక కాంతి మూలం

ఎలక్ట్రో-ఆప్టికల్ ఇంటెన్సిటీ మాడ్యులేటర్ లిథియం నియోబేట్ ఇంటెన్సిటీ మాడ్యులేటర్ LiNbO3 ఇంటెన్సిటీ మాడ్యులేటర్

అప్లికేషన్

⚫హై స్పీడ్ ఎక్స్‌టర్నల్ మాడ్యులేషన్ సిస్టమ్
⚫బోధన మరియు ప్రయోగాత్మక ప్రదర్శన వ్యవస్థ
⚫ ఆప్టికల్ సిగ్నల్ జనరేటర్
⚫ఆప్టికల్ RZ, NRZ సిస్టమ్

పారామితులు

పనితీరు పారామితులు

పరామితి చిహ్నం కనిష్ట విలువ సాధారణ విలువ గరిష్ట విలువ యూనిట్
ఆప్టికల్ పరామితి
* ఆపరేటింగ్ వేవ్ లెంగ్త్ l 1525 1565 nm
** చొప్పించడం నష్టం IL 4 5 dB
కాంతితిరిగి నష్టం ORL -45 dB
ఆప్టికల్ ఫైబర్ ఇన్‌పుట్ పోర్ట్ పాండా PM ఫైబర్
అవుట్పుట్ పోర్ట్ PM ఫైబర్ లేదా SM ఫైబర్
ఆప్టికల్ కనెక్టర్ FC/PC, FC/APC లేదా వినియోగదారు పేర్కొనబడ్డారు
విద్యుత్ పరామితి
డేటా ప్రాసెసింగ్ రేటు 12.25 43 Gbps
*** -3dBబ్యాండ్‌విడ్త్ S21 10 - 28 GHz
****తక్కువ కటాఫ్ ఫ్రీక్వెన్సీ ప్రవాహం 100 KHz
హాఫ్-వేవ్ వోల్టేజ్@DC Vπ@DC 6 7 V
హాఫ్-వేవ్ వోల్టేజ్@RF Vπ@RF 5 6 V
ఎలక్ట్రిక్ రిటర్న్ నష్టం S11 -12 -10 dB
RF ఇన్‌పుట్ ఇంపెడెన్స్ 50 W
ఇన్పుట్ సిగ్నల్ వోల్టేజ్పరిధి విన్ 500 1000 mV
నియంత్రణ పరిధిని పొందండి 0 25 dB
సర్దుబాటు ఖచ్చితత్వం 1 dB
బయాస్ వోల్టేజ్ సర్దుబాటు పరిధి -7 7 V

* 850, 1064nm, 1310nm ఆపరేటింగ్ తరంగదైర్ఘ్యం ఐచ్ఛికం

** చొప్పించే నష్టం మాడ్యులేటర్ యొక్క చొప్పించే నష్టాన్ని సూచిస్తుంది, ఫ్లాంజ్ మరియు కప్లర్ యొక్క నష్టాన్ని మినహాయించి

***3dB బ్యాండ్‌విడ్త్ 10G, 20G లేదా 40G కావచ్చు మరియు అధిక బ్యాండ్‌విడ్త్ అనుకూలీకరించవచ్చు

****తక్కువ కటాఫ్ ఫ్రీక్వెన్సీ అవసరమైతే, దయచేసి పేర్కొనండి

 

కాంతి మూల సూచిక (ఐచ్ఛికం)

పరామితి చిహ్నం కనిష్ట విలువ సాధారణ విలువ

గరిష్ట విలువ

యూనిట్
ఆపరేటింగ్ తరంగదైర్ఘ్యం l 1525 1550 1565 nm
ఆప్టికల్ అవుట్పుట్ పవర్ Po - 10 16 dBm
3dB స్పెక్ట్రల్వెడల్పు Dl* - 2 10 MHz
సైడ్ మోడ్ సప్రెషన్ రేషియో SMSR 30 45 - dB
సాపేక్ష శబ్దం తీవ్రత RIN - -160 -150 dB/Hz
**శక్తి స్థిరత్వం PSS - -

± 0.005

dB/5నిమి
PLS - -

± 0.01

dB/8h
అవుట్పుట్ ఐసోలేషన్ ISO 30 35 - dB

* వైర్ వెడల్పు ఐచ్ఛికం:<1M, <200KHz

** పరీక్ష పరిస్థితి:CW,ఉష్ణోగ్రత వైవిధ్యం±2℃

***850,1064nm,1310nm ఆపరేటింగ్ వేవ్ లెంగ్త్ ఐచ్ఛికం

 

పరిమిత స్థితి

ప్రాజెక్ట్ చిహ్నం కనిష్ట విలువ గరిష్ట విలువ యూనిట్
నిర్వహణా ఉష్నోగ్రత టాప్ -5 60 ºC
నిల్వ ఉష్ణోగ్రత Tst -40 85 ºC
తేమ RH 10 85 %
ఇన్పుట్ ఆప్టికల్ పవర్ పిన్ చేయండి - 20 dBm
ఇన్పుట్ ఎలక్ట్రికల్ సిగ్నల్ యొక్క వ్యాప్తి Vpp - 1 V

లక్షణ వక్రత

图片1
图片2

సమాచారాన్ని ఆర్డర్ చేస్తోంది

రోఫ్ అంబాక్స్ XX 10G XX XX
  మాడ్యులేటర్ రకం ఆపరేటింగ్ తరంగదైర్ఘ్యం ఆపరేటింగ్ బ్యాండ్‌విడ్త్ ఇన్‌పుట్-అవుట్‌పుట్ ఫైబర్ ఒప్పందకర్త
  AMBOX---ఇంటెన్సిటీ మాడ్యులేటర్ 15---1550nm 10G---10GHz PS---PM/SMF FA---FC/APC
    13---1310nm 20G---20GHz PP---PM/PM FP---FC/PC
    10---1064nm 40G---28GHz   SP--- వినియోగదారు పేర్కొనబడ్డారు
    08---850nm    

* మీకు ప్రత్యేక అవసరాలు ఉంటే దయచేసి మా విక్రేతను సంప్రదించండి

మా గురించి

Rofea Optoelectronics కమర్షియల్ ఎలక్ట్రో-ఆప్టిక్ మాడ్యులేటర్లు, ఫేజ్ మాడ్యులేటర్లు, ఫోటోడెటెక్టర్లు, లేజర్ లైట్ సోర్సెస్, dfb లేజర్‌లు, ఆప్టికల్ యాంప్లిఫైయర్‌లు, EDFAలు, SLD లేజర్, QPSK మాడ్యులేషన్, పల్స్ లేజర్, లైట్ డిటెక్టర్, బ్యాలెన్స్‌డ్ డ్రైవర్, స్టెమ్‌డెక్టక్టర్, బ్యాలెన్స్‌డ్ ఫోటోడక్టార్ లాస్‌ల ఉత్పత్తి శ్రేణిని అందిస్తుంది. , ఫైబర్ కప్లర్, పల్సెడ్ లేజర్, ఫైబర్ ఆప్టిక్ యాంప్లిఫైయర్, ఆప్టికల్ పవర్ మీటర్, బ్రాడ్‌బ్యాండ్ లేజర్, ట్యూనబుల్ లేజర్, ఆప్టికల్ డిలేఎలెక్ట్రో ఆప్టిక్ మాడ్యులేటర్, ఆప్టికల్ డిటెక్టర్, లేజర్ డయోడ్ డ్రైవర్, ఫైబర్ యాంప్లిఫైయర్, ఎర్బియం డోప్డ్ ఫైబర్ యాంప్లిఫైయర్, లేజర్ లైట్ సోర్స్.


  • మునుపటి:
  • తరువాత:

  • Rofea Optoelectronics కమర్షియల్ ఎలక్ట్రో-ఆప్టిక్ మాడ్యులేటర్లు, ఫేజ్ మాడ్యులేటర్లు, ఇంటెన్సిటీ మాడ్యులేటర్, ఫోటోడెటెక్టర్లు, లేజర్ లైట్ సోర్సెస్, DFB లేజర్‌లు, ఆప్టికల్ యాంప్లిఫైయర్‌లు, EDFA, SLD లేజర్, QPSK డ్రైవర్ ఫోటో డిటెక్టర్, బ్యాలెన్స్ డిటెక్టర్, బ్యాలెన్స్ డిటెక్టర్, Lightn డిటెక్టర్ వంటి ఉత్పత్తులను అందిస్తుంది. , ఫైబర్ ఆప్టిక్ యాంప్లిఫైయర్, ఆప్టికల్ పవర్ మీటర్, బ్రాడ్‌బ్యాండ్ లేజర్, ట్యూనబుల్ లేజర్, ఆప్టికల్ డిటెక్టర్, లేజర్ డయోడ్ డ్రైవర్, ఫైబర్ యాంప్లిఫైయర్.మేము కస్టమైజేషన్ కోసం 1*4 శ్రేణి దశ మాడ్యులేటర్‌లు, అల్ట్రా-తక్కువ Vpi మరియు అల్ట్రా-హై ఎక్స్‌టింక్షన్ రేషియో మాడ్యులేటర్‌లు వంటి అనేక ప్రత్యేక మాడ్యులేటర్‌లను కూడా అందిస్తాము, వీటిని ప్రాథమికంగా విశ్వవిద్యాలయాలు మరియు ఇన్‌స్టిట్యూట్‌లలో ఉపయోగిస్తారు.
    మా ఉత్పత్తులు మీకు మరియు మీ పరిశోధనకు సహాయకారిగా ఉంటాయని ఆశిస్తున్నాము.

    సంబంధిత ఉత్పత్తులు